10 Mafi kyawun Gidajen Abinci don Bincike a cikin Birnin Auckland 

An sabunta Jun 04, 2023 | Visa ta New Zealand Online

Ku zo kan balaguro na ƙwarewar abinci na ban mamaki inda ƙarshen kerawa, jita-jita na zamani amma masu rai da ke bayyana ainihin abinci na New Zealand zai yi don tunawa da balaguron balaguro na Auckland gabaɗaya.

Babban birni yana da inganci da yawa gidajen cin abinci masu kyau tare da ɗaukar numfashi da yalwar zaɓuɓɓuka tare da dandano iri-iri da abubuwan da ake so sun bazu ko'ina cikin birni. 

Zaɓin ku na iya kasancewa ku ciyar da kwanaki kuna yawo manyan manyan titunan kasuwanci na Auckland suna zuwa cin abinci mai yawa na ban mamaki, ko kuna iya samun taskoki da yawa waɗanda ke ba da mafi kyawun abinci na New Zealand tare da tashar jiragen ruwa tare da kyawawan ra'ayoyi na teku. 

A ƙarshe, duk inda kuka taka a cikin wannan birni tabbas za ku gano mafi kyawun ƙwarewar abinci da ke bayyana gaskiya jigon abinci na New Zealand da dandano

Visa ta New Zealand (NZeTA)

Fayil din eTA na New Zealand yanzu yana ba da damar baƙi daga duk ƙasashe su samu New Zealand eTA (NZETA) ta imel ba tare da ziyartar Ofishin Jakadancin New Zealand ba. Tsarin aikace-aikacen Visa na New Zealand mai sarrafa kansa, mai sauƙi, kuma gabaɗaya akan layi. Shige da fice na New Zealand yanzu bisa hukuma yana ba da shawarar Visa ta New Zealand ta kan layi ko New Zealand ETA akan layi maimakon aika takaddun takarda. Kuna iya samun eTA ta New Zealand ta hanyar cike fom akan wannan gidan yanar gizon da biyan kuɗi ta amfani da Katin Zare ko Kiredit. Hakanan kuna buƙatar ingantaccen id na imel kamar yadda za a aika bayanan eTA na New Zealand zuwa id ɗin imel ɗin ku. Kai ba kwa buƙatar ziyartar ofishin jakadanci ko ofishin jakadancin ko don aika fasfo ɗin ku don takardar visa. Idan kuna isa New Zealand ta hanyar Jirgin Ruwa, yakamata ku duba yanayin cancantar ETA na New Zealand don Jirgin ruwan Cruise ya isa New Zealand.

Blue Breeze Inn, Ponsonby Central

Taɓawar ɗanɗanon Sinanci da na wurare masu zafi, za ku iya samun zaɓin abokantaka na vegan a wannan wurin shakatawa na pacific. 

Yayin da kuke wucewa ta hanyar Ponsonby, ƙamshin baos da dumplings ya isa ya tsayar da ku a wurin. 

Shiga cikin wannan abin yabo Abincin Sinanci da Asiya mafaka don kyakkyawan abincin rana ko ƙwarewar abincin dare. 

Dumpling appetizers da sabobin sinadaran zai yi abin tunawa kwarewa da kuma ƙarin exfoliating jin gwada abincin rana ko abincin dare a kan terrace don jin dadin iska unguwa da kuma mai kyau gani. 

Abubuwan dandanon kamshi da bakon fuska na Sinawa na Asiya za su sa sha'awar ɗanɗanon ku za su yi sha'awar ƙarin komi nawa kuke gwada sabon haɗin kowane lokaci. 

Ganyayyaki biyar na eggplant mai tururi mai yiwuwa shine mafi kyawun abin da za ku taɓa samu. 

Gwada cafes da ke zaune kusa da bude kicin don ganin kyawawan fasahar dumplings da ake yi Kwararrun kayan abinci na kasar Sin tare da super kisa basira. 

Don sha'awar zaki gwada zuwa cheesecake, yoghurt daskararre ko tukunyar cakulan wanda duk da tsawan lokacin jira abu ne mai daraja jira!

KARA KARANTAWA:
Idan kuna son ziyartar kyawawan wurare na New Zealand, to akwai hanyoyi da yawa marasa wahala don tsara tafiyarku zuwa ƙasar. Kuna iya bincika wuraren mafarkin ku kamar Auckland, Queenstown, Wellington da sauran kyawawan birane da wurare a cikin New Zealand. Ƙara koyo a Bayanin Baƙi na New Zealand.

Melba Vulcan, Auckland CBD

Gidan shakatawa na wurin shakatawa wanda ke tsakiyar zuciyar Auckland CBD, Melba Vulcan Lane yana da ingantaccen tarihi tun daga 1995, tare da wurin. sananne ne da karimcinsa na ban mamaki ga abokan ciniki na kamfanoni da masu yawon bude ido daga ko'ina cikin duniya. 

Daga sauri takeaways zuwa sophisticated karin kumallo da abincin rana zažužžukan, upmarket neman cafe sayar da komai daga babban kofi, karin kumallo zuwa gilashin giya. 

Kadan ya canza a wannan wurin daga ainihin kamannin cafe daga shekaru goma da suka gabata wanda ya sa ya zama tilas ta tsaya ga masu yawon bude ido da mazauna gida. 

Titin mai tafiya kawai tare da bishiyoyi da wuraren shakatawa, Vulcan Lane wani abu ne mafi kyau don tunatar da ku game da kwarewar yamma. 

An san shi da manyan wuraren shakatawa, za ku ci karo da wasu da yawa a cikin titin Vulcan mai daɗi da salo mai cike da gidajen kofi da yawa. 

Magana game da musamman acclaimed Melba Vulcan, za ku sami a babban zaɓi na giya da abubuwan sha tare da fiye da jita-jita masu daɗi daga menu. 

Wurin da aka fi nema ta hanyar masu yawon buɗe ido da mazauna gida, wannan gidan abinci da aka saita a cikin mafi kyawun yankin Auckland wani abu ne da za ku sa ido kan tafiya ta gaba zuwa New Zealand. 

A cikin mafi kyawun titin New Zealand, za ku samun dandano daga Turai komai nisanka a Kudancin duniya. 

Babu shakka wurin zai zama ɗaya daga cikin abubuwan da kuka fi so don cin abinci a cikin babban birni na Auckland. 

KARA KARANTAWA:
A matsayinka na matafiyi, dole ne ka so bincika sassa daban-daban na ƙasar waɗanda har yanzu ba a gano su ba. Don shaida al'adun kabilanci na New Zealand da kyawun kyan gani, ziyartar Rotorua dole ne ya kasance cikin jerin tafiye-tafiyenku. Ƙara koyo a Jagorar Balaguro zuwa Rotorua, New Zealand.

Gerome, Parnell Road 

Ga wani Kwarewar cin abinci na Girka a New Zealand, Gidan cin abinci na Gerome, Parnell Road shine wuri mafi kyau don tafiya tare da. 

Ga kofi tare da masu sha'awar kirim wannan gidan cin abinci shine mafi kyawun tafiya tare da, baya ga buɗe kicin, gasa gasa da rotisserie, duk suna sanya yanayin wannan wurin zama gwanin cin abinci na ban mamaki. 

Shiga cikin ƙwararrun duniyar abinci da al'adun Girka yayin da kuke sa ƙafar gaba zuwa wannan wuri mai daɗi a Auckland. 

Yi shiri don jigilar zuwa tsibirin Santorini na Girka yayin da kuke zurfafa cikin labneh mai kyafaffen ko yoghurt na Girka mai kauri, taramasalata da burodin pitta, mafi kyau a Auckland. 

Idan baku taɓa zuwa tsibiran Girka masu wartsakewa ba, to ƙamshin wannan wurin wani abu ne da zai dawo da ku nan da nan tare da ɗanɗanon dandano iri-iri da shahara amma ba a bincika ba. dandana abincin Girkanci. 

Gidan cin abinci na Sails, Westhaven Drive 

Idan kuna neman babban gidan cin abinci na abincin teku a Auckland, to Sails shine wurin nema. 

Kasancewa 'yan mintuna kaɗan daga tsakiyar Auckland, ƙwarewar kasancewa a gadar Harbor don shaida wurin ban mamaki na wannan gidan abinci. 

An san shi a matsayin gidan cin abinci na farko a Auckland, yayin da kuke sha'awar cin abincin teku mai ban mamaki da kuma cin abinci mai kyau kuna fuskantar babban ra'ayi na teku tare da jiragen ruwa masu tafiya a ciki. Westhaven Marina yana sa wannan wurin ya zama cikakkiyar ƙwarewar abincin dare wanda yawancin masu yawon bude ido ke zuwa neman a Auckland. 

Don dandana ingantattun abinci na Kiwi da dandano mafi kyau a Auckland, wannan gidan abincin shine wurin da za a yi a New Zealand. 

KARA KARANTAWA:
Tun daga 2019, NZeTA ko New Zealand eTA an sanya mahimman takaddun shigarwa da citizensan ƙasashen waje ke buƙata lokacin isowa New Zealand. New Zealand eTA ko izinin tafiya ta lantarki zai ba ku damar ziyartar ƙasar tare da taimakon izinin lantarki na wani ɗan lokaci. Ƙara koyo a Yadda ake ziyartar New Zealand ta hanyar Visa-Free.

Gidan cin abinci na Grove, St Patrick's Square

Tare da keɓantaccen tsarin kula da abinci da sabis na abokin ciniki, Grove a tsakiyar Auckland an ambaci sunansa a matsayin ɗayan manyan gidajen cin abinci mafi kyau a cikin birni kuma mafi kyau a cikin New Zealand ta TripAdvisor. 

Shahararren kamar yadda gidan cin abinci na tara mafi kyau a duniya, Abincin kwas na bakwai zuwa tara wanda ke wakiltar New Zealand na zamani tare da murɗa Faransanci wani abu ne da za ku iya tunawa sosai game da wannan wuri ban da yanayin jin daɗi da kusanci. 

Yi shiri don cin karo da iri-iri jita-jita na sa hannu na musamman na shugaba tare da ingantacciyar ƙwarewar cin abinci na gurgustation yana canzawa tare da yanayin yanayi da wadatar kasuwa. 

Don jin daɗin hutun dare tare da abokai ko dangi wurin yana ɗan ɗan gajeren tafiya ne daga fitacciyar alamar birni, Skytower. 

Wuraren cin abinci na ciki da waje suna ba da zaɓuɓɓuka da yawa don jin daɗin abincin ku a cikin yanayi mai natsuwa da ke kusa da Cathedral na St. Patrick. 

Culprit, Auckland CBD

Abincin kiwi na nostalgic tare da taɓawa na zamani, menu a nan yana mai da hankali kan kayan abinci na gida da jita-jita daga manoma suna mai da shi wuri ɗaya na abinci a Auckland. 

A dining vibe ba za ku iya mantawa da sauƙi ba da sabis na trolley ɗin sa tada hankali cikin qananan cizo yana daya daga cikin abubuwa na musamman da za a lura a wannan wuri. Located in Central Auckland ta CBD da 90 na hip hop yana haifar da girgizar wurin. 

Babban falsafar gidan abincin shine yin aiki tare da masu samar da abinci na gida, manoma da masu samarwa na gida daga New Zealand. Ƙaddamar da yanayi da dorewa, menu na Culprit yana haɓaka ƙwarewar cin abinci na musamman da ƙirƙira. 

Titin Kyle, wanda ya kafa wannan gidan cin abinci iri ɗaya a Auckland yana ɗaya daga cikin fitattun mutane a fagen abinci na New Zealand. 

Komai na wannan wuri yana sa ya zama wuri mai daɗi da ƙayataccen wuri don ziyarta yayin tafiyarku zuwa Auckland don cikar gogewar abincin kiwi. 

KARA KARANTAWA:
New Zealand tana da sabon buƙatun shigarwa da aka sani da Visa ta New Zealand ta kan layi ko eTA New Zealand Visa don gajeriyar ziyara, hutu, ko ayyukan baƙo na ƙwararru. Don shiga New Zealand, duk waɗanda ba 'yan ƙasa ba dole ne su sami ingantacciyar biza ko izinin tafiya ta lantarki (eTA). Ƙara koyo a Visa ta New Zealand Online.

Ahi, Queen Street 

Ra'ayoyin tashar jiragen ruwa da haske mai ban sha'awa cike da ciki sun sanya wannan wurin ya cancanci bincika a cikin Kasuwancin Kasuwanci na Auckland. 

Saita a cikin kyakkyawan yanayin kasuwanci a Auckland, wurin da ke da ban sha'awa na wurin tare da manyan tagogin gilashin da ke kallon Harbour Waitemata. 

Gidan cin abinci yana haɓaka lambun dafa abinci na Ahi a kudancin Auckland da kuma a hade da kayan abinci na gargajiya na Maori. 

Ko da yake ba a lakafta shi azaman jita-jita masu kyau na cin abinci ba, gabatarwa da jita-jita masu dumama zuciya akan farantin sun sa ya dace a bincika kowane cizo. 

Babban abin jan hankali a cikin gidan abincin ya haɗa da buɗaɗɗen dafa abinci da rufin itacen oak ɗin da aka zana da kayan ado. 

Ra'ayoyin tashar jiragen ruwa na bude teku galibi suna ba da gudummawa wajen ƙirƙirar ƙwarewar cin abinci mai ban sha'awa wanda ya sa ta zama ɗayan manyan gidajen abinci da za a gani a Auckland. 

Paris Butter, Jervois Road  

Haɗin gwaninta na nishaɗi amma sabbin ƙwarewar cin abinci, zaku sami fassarorin abinci na New Zealand wanda aka yi wahayi ta hanyar balaguro da abubuwan tunawa. 

Ƙarfafawa mai ƙarfi akan yanayi, laushi da dandano, daidaitaccen menu a Paris Butter tare da abinci guda shida an tsara shi don fitar da mafi kyawun ƙwarewar abinci a New Zealand. 

Cocktails na gida da tarin giya na duniya suna ƙara haɓaka jita-jita. Don ƙwarewar cin abinci na yau da kullun, kyakkyawan sabis na gidan abincin da abubuwan ciki suna yin kyakkyawan ƙwarewar cin abinci gabaɗaya. 

KARA KARANTAWA:
Idan burin balaguron ku na 2023 ya haɗa da ziyartar New Zealand akan balaguron ku na gaba to ku karanta tare don bincika mafi kyawun hanyoyin da za ku yi tafiya a cikin filaye masu hazaka na wannan ƙasa. Ƙara koyo a Tips Visa Baƙi don New Zealand.

The Sugar Club, Sky Tower 

A lafiya cin abinci gwaninta a cikin sama, Ƙungiyar Sugar tana zaune a benaye 53 a saman birnin Auckland mai ban sha'awa tare da ra'ayoyi masu ban sha'awa da ke kallon Tekun Hauraki. 

Babu wata hanya mafi kyau don haɓaka ƙwarewar abincin ku na New Zealand fiye da wanda zaku iya samu cikin irin wannan yanayi mai daɗi da annashuwa. 

Menu a sarari yana mai da hankali kan yanayin yanayi, samfuran ɗorewa na gida, zaɓuɓɓukan abinci na tushen shuka da yawa da daɗin ƙirƙira daga ko'ina cikin duniya. 

Kyakkyawan lissafin ruwan inabi, yanayi mai ban sha'awa da ra'ayoyi mai ɗaukar numfashi na Auckland City ya sa wannan wurin ya zama wanda ba za a taɓa mantawa da ƙwarewar cin abinci ba. 

Onslow, Princes Street

Bikin mafi kyawun kayan amfanin gida daga Auckland da ko'ina cikin New Zealand, ƙwarewar cin abinci a nan tana nuni da tsohuwar duniyar amma har yanzu zamani ne tare da ɗanɗanonta da kowane abinci na ƙwarewa.  

Nemo haɗe-haɗen abincin da Josh Emett yayi tafiya daga New York, London, da komawa ƙasar Aotearoa da ke tsakiyar tsakiyar Auckland ɗaya daga cikin wuraren tarihi. 

Kyakkyawan yanayi mai annashuwa da kwanciyar hankali na wurin yana sa ku ji ainihin ma'anar jita-jita na yau da kullun da aka sake fasalta tare da sabis mara kyau, jita-jita na ban mamaki, da ƙirƙira tare da salon da aka saka a cikin kowane abinci.

KARA KARANTAWA:
Samu takardar izinin New Zealand ta kan layi don citizensan ƙasar Amurka, tare da new-zealand-visa.org. Don nemo buƙatun eTA na New Zealand na Amurkawa ( Jama'ar Amurka) da aikace-aikacen visa na eTA NZ ƙarin koyo a New Zealand Visa Online don Jama'ar Amurka.


Tabbatar da cewa kun bincika cancanta don Visa ta New Zealand ta kan layi. Idan ka kasance daga a Visa Waiver ƙasar sannan zaku iya neman Visa ta New Zealand ta kan layi ko New Zealand eTA ba tare da la'akari da yanayin tafiye-tafiye (Air / Cruise). Citizensan ƙasar Amurka, Europeanan ƙasar Turai, Canadianan ƙasar Kanada, Kingdoman ƙasar Burtaniya, Citizensan ƙasar Faransa, Mutanen Spain da kuma 'Yan ƙasar Italiya na iya yin amfani da kan layi don eTA na New Zealand. Mazauna Kingdomasar Burtaniya na iya tsayawa akan eTA na New Zealand tsawon watanni 6 yayin da wasu na kwanaki 90.

Da fatan za a nemi Visa ta New Zealand ta kan layi sa'o'i 72 kafin jirgin ku.